| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM300WQ5-SLA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM300WQ5-SLA1 Mô-đun màn hình LCD 30,0 inch cho LG
LM300WQ5-SLA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM300WQ5-SLA1 |
| Kích thước đường chéo | 30.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 101PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 641.28 ((W) × 400,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 646.3 ((W) × 405.8 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 677.3 × 436.8 × 42.8 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 13%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 370 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 6/6 (Typ.) ((Tr/Td), 7 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | H-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 98% Adobe RGB |
| Đèn hậu | 18 PCCCFL, 40K giờ, với Inverter |
| Vật thể | 5.10/5.40Kgs (Loại./Max.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (4 ch, 10-bit), 92 pin |
| Cung cấp điện áp | 18.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM300WQ5-SLA1 Mô-đun màn hình LCD 30,0 inch cho LG | |
LM300WQ5-SLA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM300WQ5-SLA1 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM300WQ5-SLA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi LM300WQ5-SLA1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM300WQ5-SLA1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? LM300WQ5-SLA1 bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá