| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM300WQ3-STA2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM300WQ3-STA2 Mô-đun màn hình LCD 2K 30,0 inch cho màn hình máy tính để bàn
LM300WQ3-STA2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM300WQ3-STA2 |
| Kích thước đường chéo | 30.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 101PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 641.28 ((W) × 400,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 646.3 ((W) × 405.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 677.3 ((W) × 436.8 ((H) × 42.8 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 13%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6/6 (Typ.) ((Tr/Td), 8 (Typ.) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 91% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [16 PC], 40K giờ, Với Inverter |
| Trọng lượng | 5.10/5.40Kgs (Loại./Max.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | TMDS liên kết kép, 45 chân |
| Cung cấp điện | 18.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM300WQ3-STA2 Mô-đun màn hình LCD 2K 30,0 inch cho màn hình máy tính để bàn | |
LM300WQ3-STA2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM300WQ3-STA2 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM300WQ3-STA2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM300WQ3-STA2 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM300WQ3-STA2?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM300WQ3-STA2 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM300WQ3-STA2 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá