| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP080WX3-200 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP080WX3-200 8.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun
BP080WX3-200 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP080WX3-200 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 188PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 107.64 ((W) × 172.224 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 112.64 ((W) × 181.824 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 4.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 55% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGSuggest 1 chip nguồn |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BP080WX3-200 8.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun | |
BP080WX3-200 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP080WX3-200v bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa BP080WX3-200 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BP080WX3-200 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP080WX3-200 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá