| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP080WU1-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP080WU1-100 màn hình LCD 8,0 inch LCD Display MODULE PANEL
BP080WU1-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP080WU1-100 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 283PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 107.64 ((W) × 172.224 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 113.64 ((H) × 182.574 ((V) × 4.5 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [5S4P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 85.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 31 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| BP080WU1-100 màn hình LCD 8,0 inch LCD Display MODULE PANEL | |
BP080WU1-100 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP080WU1-100v bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa BP080WU1-100 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BP080WU1-100 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP080WU1-100 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá