| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM300W01-STA4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM300W01-STA4 Mô-đun màn hình LCD 30,0 inch cho LG
LM300W01-STA4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM300W01-STA4 |
| Kích thước đường chéo | 30.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1600, WQXGA 101PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 641.28 ((W) × 400,8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 646.3 ((W) × 405.8 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 677.3 ((W) × 436.8 ((H) × 42.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 380 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 5.10Kgs (Typ.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | S-IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 6/6 (Typ.) ((Tr/Td), 8 (Typ.) ((G đến G) |
| Loại đèn | 16 PC CCFL, 50K giờ, với Inverter |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | TMDS liên kết kép, 45 chân |
| Điện áp đầu vào | 18.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM300W01-STA4 Mô-đun màn hình LCD 30,0 inch cho LG | |
LM300W01-STA4 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM300W01-STA4 màn hình LCD đóng gói vận chuyển:
LM300W01-STA4 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM300W01-STA4 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf LM300W01-STA4?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM300W01-STA4 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of LM300W01-STA4?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá