| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP073WX1-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP073WX1-100 màn hình LCD 7,3 inch LCD Display MODULE PANEL
BP073WX1-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP073WX1-100 |
| Kích thước đường chéo | 7.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 206PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 98.28 ((W) × 157.248 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 107.78 ((W) × 167.948 ((H) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 55% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 70.0g (Loại) |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Antireflection |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AFFS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 6S4P WLED, 15K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 39 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.7V (Như) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 65 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| BP073WX1-100 màn hình LCD 7,3 inch LCD Display MODULE PANEL | |
BP073WX1-100 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa BP073WX1-100 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BP073WX1-100 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP073WX1-100 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP073WX1-100 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá