| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP070WX1-300 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP070WX1-300 màn hình LCD 7,0 inch LCD Display MODULE PANEL
BP070WX1-300 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP070WX1-300 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 94.2 ((W) × 150.72 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 99.7 ((H) × 160.93 ((V) × 3.8 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H), Chống phản xạ |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AFFS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [5S4P], 20K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | 70.0±3,5g |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI, 34 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/3.3V (Loại) (IOVCC/VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| BP070WX1-300 màn hình LCD 7,0 inch LCD Display MODULE PANEL | |
BP070WX1-300 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BP070WX1-300 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa BP070WX1-300 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP070WX1-300 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP070WX1-300 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá