| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP070WX2-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP070WX2-100 màn hình LCD 7,0 inch LCD Display MODULE PANEL
BP070WX2-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP070WX2-100 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 1280, WXGA 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 94.2 ((W) × 150.72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 98.7 ((W) × 159.93 ((H) × 1 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 7.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất ILI6136S, S6D7AA0X01 |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 tuyến dữ liệu) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BP070WX2-100 màn hình LCD 7,0 inch LCD Display MODULE PANEL | |
BP070WX2-100 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP070WX2-100 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa BP070WX2-100 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BP070WX2-100 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP070WX2-100 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá