| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP070WX1-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP070WX1-100 màn hình LCD 7,0 inch LCD Display MODULE PANEL
BP070WX1-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP070WX1-100 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 150.72 ((W) × 94.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 161 ((W) × 107 ((H) × 4.4 ((D) |
| Độ sáng | 400 (thường) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 51% NTSC |
| Vật thể | 95.0g (tối đa) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Antireflection |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AFFS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | 5S4P WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet,MID UMPC |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 39 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| BP070WX1-100 màn hình LCD 7,0 inch LCD Display MODULE PANEL | |
BP070WX1-100 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa BP070WX1-100 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BP070WX1-100 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP070WX1-100 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP070WX1-100 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá