| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP070WS7-500 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP070WS7-500 7.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun cho BOE
BP070WS7-500 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP070WS7-500 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 158.4 ((W) × 97.2 ((H) × 0.87 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H), Antireflection |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.30+0.30 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất 1 chip nguồn |
| Trọng lượng bảng | 29.9g (Typ.) |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 31 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.7V (Như) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 65 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| BP070WS7-500 7.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun cho BOE | |
BP070WS7-500 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP070WS7-500 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP070WS7-500 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa BP070WS7-500 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BP070WS7-500 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá