| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP070WS1-400 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP070WS1-400 7.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun cho BOE
BP070WS1-400 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP070WS1-400 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 162.8 ((W) × 102.9 ((H) × 4.2 ((D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 52% NTSC |
| Trọng lượng | 100g (tối đa) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [5S4P], 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu)31 chân |
| Cung cấp điện | 3.7V (Như) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| BP070WS1-400 7.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun cho BOE | |
BP070WS1-400 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP070WS1-400 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP070WS1-400 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BP070WS1-400 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi BP070WS1-400 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá