| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP070HD1-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP070HD1-100 7.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun cho BOE
BP070HD1-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP070HD1-100 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 209PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 87.264 ((W) × 155.136 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 91.264 ((W) × 164.736 ((H) × 2.2 ((D) mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 55% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 51.0g (Loại) |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | HADS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 6S3P WLED, 20K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 34 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.3V (Loại) ((VCC/VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| BP070HD1-100 7.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun cho BOE | |
BP070HD1-100 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là BP070HD1-100 không? với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP070HD1-100 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP070HD1-100 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BP070HD1-100 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá