| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP060HD4-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP060HD4-100 6.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun cho điện thoại di động
BP060HD4-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP060HD4-100 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 245PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.52 ((W) × 132.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 77.32 ((W) × 140.5 ((H) × 0.6 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.30+0.30 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Trọng lượng | TBD |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 4.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất 1 chip nguồn |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BP060HD4-100 6.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun cho điện thoại di động | |
BP060HD4-100 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của BP060HD4-100?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP060HD4-100 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP060HD4-100 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá