| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BP043WV2-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BP043WV2-100 màn hình LCD 4,3 inch Mô-đun hiển thị LCD cho điện thoại di động
BP043WV2-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BP043WV2-100 |
| Kích thước đường chéo | 4.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 800, WVGA 217PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 56.16 ((W) × 93.6 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 590,06 × 100,85 × 0,6 (H × V × D) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AFFS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.30+0.30 mm |
| Khả năng truyền | 4.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 74%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 9.35g |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG NT35510, OTM8009 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| BP043WV2-100 màn hình LCD 4,3 inch Mô-đun hiển thị LCD cho điện thoại di động | |
BP043WV2-100 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng BP043WV2-100 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BP043WV2-100 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của BP043WV2-100?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá