| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BL060WHME301 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BL060WHME301 màn hình LCD 6,0 inch LCD Display MODULE
BL060WHME301 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BL060WHME301 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 2560, Quad-HD 490PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.52 ((W) × 132.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 76.32 ((W) × 138.88 ((H) × 0.3 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.15+0.15 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Vật thể | TBD |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | 4.5% (Tập thể) (với APCF) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất chip nguồn COG1 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -55 ~ 125 °C Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C |
| BL060WHME301 màn hình LCD 6,0 inch LCD Display MODULE | |
BL060WHME301 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BL060WHME301 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BL060WHME301 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho BL060WHME301?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa BL060WHME301 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá