| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BI0500010 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BI0500010 màn hình LCD 5,0 inch LCD Display MODULE
BI0500010 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BI0500010 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 64.9 ((W) × 118.59 ((H) × 1.48 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 330 cd/m2 (tối thiểu) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S2P], 10K giờ, lái xe W/O |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI, 25 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3/3.3V (Loại) ((VDD/VDDIO) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BI0500010 màn hình LCD 5,0 inch LCD Display MODULE | |
BI0500010 Bảng LCD Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BI0500010 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho BI0500010?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng BI0500010 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BI0500010 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá