| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BF065HDM-500-19P0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BF065HDM-500-19P0 màn hình LCD 6,5 inch
BF065HDM-500-19P0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BF065HDM-500-19P0 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 226PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 80.57 ((W) × 143.23 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 83.17 ((W) × 151.3 ((H) × 0.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Độ dày tấm | 0.25+0.25 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 69% NTSC |
| Trọng lượng | TBD |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 4.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất NT35520, NT35521, OTM1283A, S6DRA, HX8394A, HX8394B, NT35521S |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BF065HDM-500-19P0 màn hình LCD 6,5 inch | |
BF065HDM-500-19P0 màn hình LCD
![]()
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho BF065HDM-500-19P0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa của mình bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BF065HDM-500-19P0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BF065HDM-500-19P0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá