| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM270WR6-SPA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM270WR6-SPA1 Màn hình LCD 27 inch mới 3840*2160
LM270WR6-SPA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM270WR6-SPA1 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | 601.8 ((W) × 340.7 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 616.2 ((W) × 358.7 ((H) × 27.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 100% Adobe RGB |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 3.19/3.35Kgs (Loại./Max.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Loại đèn | Mini LED, 30K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 30 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM270WR6-SPA1 Màn hình LCD 27 inch mới 3840*2160 | |
LM270WR6-SPA1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM270WR6-SPA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM270WR6-SPA1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM270WR6-SPA1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM270WR6-SPA1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM270WR6-SPA1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá