| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BF060SQQ-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BF060SQQ-100 6.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun
BF060SQQ-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BF060SQQ-100 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 540 ((RGB) × 960, qHD 184PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.52 ((W) × 132.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 77.32 ((W) × 140.14 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 4.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề nghị NT35517 |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BF060SQQ-100 6.0 inch màn hình LCD LCD hiển thị mô-đun | |
BF060SQQ-100 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BF060SQQ-100 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BF060SQQ-100 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho BF060SQQ-100?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa BF060SQQ-100 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá