| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BF057HDM |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BF057HDM 5,7 inch màn hình LCD màn hình LCD cho BOE
BF057HDM LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BF057HDM |
| Kích thước đường chéo | 5.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 256PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 71.28 ((W) × 126.72 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 75.68 ((H) × 136.77 ((V) × 2.1 ((D) mm |
| Độ sáng | 430 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S2P], lái xe W/O |
| Trọng lượng | 50.0g |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 31 pinFPC |
| Cung cấp điện | (1.8/2.8)/2.8V (Loại) (IOVCC/VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BF057HDM 5,7 inch màn hình LCD màn hình LCD cho BOE | |
BF057HDM LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho BF057HDM?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?Thẻ tín dụng của anh?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn BF057HDM không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BF057HDM không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá