| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD250MUW3-A00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
24Màn hình LCD.5 inch HSD250MUW3-A00 Màn hình LCD TFT
HSD250MUW3-A00 Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD250MUW3-A00 |
| Kích thước đường chéo | 24.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 543.46 ((W) × 305.69 ((H) mm |
| Mở Bezel | 547.3 ((W) × 309.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 568 ((W) × 330 ((H) × 10,3 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 68%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.75Kgs (Typ.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 4 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 24Màn hình LCD.5 inch HSD250MUW3-A00 Màn hình LCD TFT | |
HSD250MUW3-A00Chiếc màn hình LCD vận chuyển và gói:
![]()
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD250MUW3-A00 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD250MUW3-A00với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD250MUW3-A00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaHSD250MUW3-A00 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá