| Tên thương hiệu: | B0E |
| Số mẫu: | BF050WVE-401 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
BF050WVE-401 màn hình LCD 5,0 inch TFT LCD Display LCD PANEL
BF050WVE-401 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BF050WVE-401 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 854, FWVGA 198PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.56 ((W) × 109.53 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 64.46 ((H) × 117.4 ((V) × 0.4 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.20+0.20 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 67%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị OTM8018B |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BF050WVE-401 màn hình LCD 5,0 inch TFT LCD Display LCD PANEL | |
BF050WVE-401 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BF050WVE-401 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá