LM270WQD-SSC1 27.0 inch Mô-đun màn hình LCD cho trò chơi
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LM270WQD-SSC1
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM270WQD-SSC1
Kích thước đường chéo:
27.0"
Nghị quyết:
2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI
Khu vực hoạt động:
596,74(Rộng)×335,66(C) mm
góc nhìn:
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Hiển thị màu sắc:
1.07B 94%DCI-P3
Nguồn ánh sáng:
WLED, 30K giờ, Trình điều khiển W/O
Sử dụng cho:
Màn hình máy tính để bàn, Chơi game
Loại tín hiệu:
eDP (8 làn), HBR2 (5,4G/làn), 60 chânKết nối
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM270WQD-SSC1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LM270WQD-SSC1
Kích thước đường chéo 27.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 596.74 ((W) × 335.66 ((H) mm
Mở Bezel -
Đánh dấu Dim. 608.8 ((H) × 355.1 ((V) × 15.7 ((D) mm
Điều trị Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 4 (Loại) (G đến G)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 1.07B 94%DCI-P3
Nguồn ánh sáng WLED, 30K giờ, không lái xe
Trọng lượng 2.62/2.73Kgs (Loại./Tối đa.)
Được thiết kế cho Màn hình máy tính để bàn, chơi game
Tỷ lệ khung hình 240Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 60 chân
Cung cấp điện 10.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
LM270WQD-SSC1 LCD Panel Xuất và gói:
LM270WQD-SSC1 27.0 inch Mô-đun màn hình LCD cho trò chơi 0
LM270WQD-SSC1 màn hình LCD Thời gian vận chuyển:
LM270WQD-SSC1 màn hình LCD trả về:
LM270WQD-SSC1 LCD Screen Reminder:
LM270WQD-SSC1 LCD Panel FAQ:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM270WQD-SSC1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM270WQD-SSC1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM270WQD-SSC1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%