LM270WQA-SSC1 27.0 inch màn hình LCD cho 27GP850
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LM270WQA-SSC1
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM270WQA-SSC1
Kích thước đường chéo:
27.0"
Nghị quyết:
2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI
Khu vực hoạt động:
596,736(Rộng)×335,664(Cao) mm
góc nhìn:
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Hiển thị màu sắc:
1.07B 95%DCI-P3
Nguồn ánh sáng:
4 dây × 2CN WLED, 30K giờ, Không cần Driver
Sử dụng cho:
Màn hình máy tính để bàn, Chơi game
Loại tín hiệu:
eDP (8 làn), HBR2 (5,4G/làn), 60 chânKết nối
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM270WQA-SSC1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LM270WQA-SSC1
Kích thước đường chéo 27.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm
Mở Bezel -
Kích thước phác thảo 608.8 ((W) × 355.1 ((H) × 16.7 ((D) mm
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Nhìn tốt nhất Đối xứng
Hiển thị màu sắc 1.07B 95%DCI-P3
Tần số 165Hz
Trọng lượng 2.55/2.68Kgs (Loại./Max.)
Bề mặt Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Chế độ hiển thị IPS, thường là màu đen, truyền
Thời gian phản ứng 4 (Loại) (G đến G)
Loại đèn 4 dây × 2CN WLED, 30K giờ, Không lái xe
Màn hình chạm Không có
Ứng dụng Màn hình máy tính để bàn, chơi game
Giao diện tín hiệu eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 60 chân
Điện áp đầu vào 10.0V (Typ.)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C
LM270WQA-SSC1 LCD Panel Xuất và gói:
LM270WQA-SSC1 27.0 inch màn hình LCD cho 27GP850 0
LM270WQA-SSC1 màn hình LCD Thời gian vận chuyển:
LM270WQA-SSC1 màn hình LCD trả về:
LM270WQA-SSC1 LCD Screen Reminder:
LM270WQA-SSC1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM270WQA-SSC1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM270WQA-SSC1 ?
Hỏi: Anh có thể tuyên bố lệnh của tôi không?của lcdLGLM270WQA-SSC1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%