LM270WQ1-SDA1 27.0 inch LCD Panel 2560*1440 Màn hình LCD
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LM270WQ1-SDA1
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM270WQ1-SDA1
Kích thước đường chéo:
27.0"
Nghị quyết:
2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI
Khu vực hoạt động:
596,736(Rộng)×335,664(Cao) mm
góc nhìn:
89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10)
Chế độ hiển thị:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Hiển thị màu sắc:
16,7M sRGB
Loại đèn:
WLED
Sử dụng cho:
Màn hình máy tính để bàn
Loại tín hiệu:
eDP (4 làn đường), kết nối
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM270WQ1-SDA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LM270WQ1-SDA1
Kích thước đường chéo 27.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 108PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm
Mở Bezel -
Độ sáng -
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Phản ứng -
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc IPS, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M sRGB
Đèn hậu WLED
Vật thể -
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu eDP (4 làn đường), Connector
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
LM270WQ1-SDA1 LCD Panel Xuất và gói:
LM270WQ1-SDA1 27.0 inch LCD Panel 2560*1440 Màn hình LCD 0
LM270WQ1-SDA1 màn hình LCD Thời gian giao hàng:
LM270WQ1-SDA1 màn hình LCD trả về:
LM270WQ1-SDA1 LCD Screen Reminder:
LM270WQ1-SDA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM270WQ1-SDA1 ?
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM270WQ1-SDA1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM270WQ1-SDA1 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM270WQ1-SDA1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%