| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BA101WS2-101 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
BA101WS2-101 10,1 inch 1024 * 600 màn hình LCD cho BOE
BA101WS2-101 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BA101WS2-101 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 230.4 ((W) × 134.2 ((H) × 1 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Hiển thị màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Khả năng truyền | 6.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy tính máy tính |
| IC trình điều khiển | COGSuggest HX8282-A14 + HX8696-A, ILI6150B2 + ILI5120 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BA101WS2-101 10,1 inch 1024 * 600 màn hình LCD cho BOE | |
BA101WS2-101 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Hỏi: Tôi sẽ nhận được hàng hóa của tôi từ lcd BA101WS2-101 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng BA101WS2-101 của tôi sẽ được gửi đi?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá