| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BA070WV4-200 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
BA070WV4-200 7.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số
BA070WV4-200 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BA070WV4-200 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 85.92 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 162.2 × 95,7 × 1 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/75/70/70 (loại) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 6.03% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG ILI6128B + ILI5960, HX8264-D06 + HX8664-B |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| BA070WV4-200 7.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số | |
BA070WV4-200 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BA070WV4-200?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá