| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BA070WV4-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
BA070WV4-100 7.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số
BA070WV4-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BA070WV4-100 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 85.92 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 159.3 ((W) × 95.7 ((H) × 1 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/70/75 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 6.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NT39416Q + NT52001, HX8264D + HX8664B, ILI6123H + ILI5960 |
| Trọng lượng bảng | 35.0g |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BA070WV4-100 7.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số | |
BA070WV4-100 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu BA070WV4-100 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá