| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BA070WV2-300 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
BA070WV2-300 7.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số
BA070WV2-300 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BA070WV2-300 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.84 ((W) × 85.632 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 162.2 × 95,7 × 1 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 5.7% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGILI6128B2 + ILI5960, HX8264-D08 + HX8664-B |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| BA070WV2-300 7.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số | |
BA070WV2-300 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của tôi trong bao lâu của LCD BA070WV2-300 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn hàng BA070WV2-300 của tôi sẽ được gửi đi?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá