BA070WS2-102 7.0 inch 1024 * 600 LCD màn hình hiển thị mô-đun
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: BA070WS2-102
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, MoneyGram
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
BA070WS2-102
Kích thước đường chéo:
7.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell)
Nghị quyết:
1024(RGB)×600, WSVGA 169PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
153,6(Rộng)×90(C) mm
Sử dụng cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Hiển thị màu sắc:
16,7 triệu 50%NTSC
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
BA070WS2-102 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N BA070WS2-102
Kích thước đường chéo 7.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell, Q-CUT (Full Cell)
Nghị quyết 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 153.6 ((W) × 90 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 161.4 ((W) × 99.6 ((H) × 1 ((D) mm
Điều trị Không có Polarizer
Độ sáng 0 cd/m2
Tỷ lệ tương phản 7001 (Typ.) (TM)
Thời gian phản ứng 20 (Typ.) ((Tr+Td)
Chế độ hoạt động TN, thường màu trắng, truyền
Độ dày tấm 0.50+0.50 mm
Sự truyền nhiễm 40,9% (Typ.) ((với Polarizer)
Màu hỗ trợ 16.7M 50% NTSC
Nguồn ánh sáng Không có B/L
Trọng lượng 46.0g
Được thiết kế cho Pad & Tablet
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện RGB song song
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
BA070WS2-102 Lưu ý thân thiện với việc lắp đặt màn hình LCD:
Trước khi mua, vui lòng làm quen với thủ tục tháo rời.
Về bảng điều khiển LCD BA070WS2-102 và dịch vụ của chúng tôi:
BA070WS2-102 màn hình LCD Giao hàng và gói:
BA070WS2-102 7.0 inch 1024 * 600 LCD màn hình hiển thị mô-đun 0
BA070WS2-102 Thông báo xuất xưởng màn hình LCD:
Thuế nhập khẩu, thuế và phí không bao gồm trong giá mặt hàng hoặc phí vận chuyển.
BA070WS2-102 bảng điều khiển LCD FAQ
Hỏi: Làm thế nào nếu tôi không thể tìm thấy màn hình mà tôi cần trong danh sách của bạn?
Hỏi: Bảo hành của BA070WS2-102 là bao lâu?
A: Bảo hành sản phẩm mới là 90 ngày.
Hỏi: "Chúng tôi có thể gửi một số bộ phận tương thích 100% cho màn hình của bạn" nghĩa là gì?
Q: Làm thế nào để đặt hàng bảng điều khiển LCD BA070WS2-102 ?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%