| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BA070WS1-200 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
BA070WS1-200 7.0 inch 1024 * 600 màn hình LCD cho BOE
BA070WS1-200 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BA070WS1-200 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.6 ((W) × 93.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 167.25 ((W) × 104.65 ((H) × 3 ((D) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 75/65/75/75 (loại) ((CR≥10) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 110g (thông thường) |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 3S6P WLED, không có lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Pad & Tablet, Máy điều hướng di động, Khung ảnh kỹ thuật số, Máy phát DVD di động |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 31 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| BA070WS1-200 7.0 inch 1024 * 600 màn hình LCD cho BOE | |
BA070WS1-200 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của tôi trong bao lâu của lcd BA070WS1-200 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi BA070WS1-200 sẽ được vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá