| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BA070WS1-100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
BA070WS1-100 7.0 inch 1024 * 600 màn hình LCD cho BOE
BA070WS1-100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BA070WS1-100 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 169PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 153.6 ((W) × 90 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.2 ((W) × 92.6 ((H) mm |
| Khung (mm) | 167.25 × 104,65 × 3 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 700: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/70/60 (loại) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.7M 50%NTSC |
| Đèn hậu | 3S6PWLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 110g (thông thường) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet, khung ảnh kỹ thuật số, máy phát DVD di động, MID UMPC |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), chân FPC39 |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| BA070WS1-100 7.0 inch 1024 * 600 màn hình LCD cho BOE | |
BA070WS1-100 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn hàng BA070WS1-100 của tôi sẽ được gửi đi?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá