| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | BA050WQ2-200 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
BA050WQ2-200 5.0 inch 480 * 272 màn hình LCD cho điều hướng di động
BA050WQ2-200 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | BA050WQ2-200 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 272, WQVGA 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 110.88 ((W) × 62.832 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 117.7 ((H) × 73 ((V) × 1 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 7.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Hướng dẫn di động,MP3 PMP |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG đề nghị HX8257A, NV3047GBA |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| BA050WQ2-200 5.0 inch 480 * 272 màn hình LCD cho điều hướng di động | |
BA050WQ2-200 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi BA050WQ2-200 tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá