AV150Z7T-N12-58P0 15.0 inch 720 * 1920 LCD màn hình bảng điều khiển
Tên thương hiệu: BOE
Số mẫu: AV150Z7T-N12-58P0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
AV150Z7T-N12-58P0
Kích thước đường chéo:
15.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
720(RGB)×1920 137PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
133.38 ((W) × 355.68 ((H) mm
Sử dụng cho:
Độ sáng cao ngoài trời, Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình:
60Hz
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
AV150Z7T-N12-58P0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu BOE
Mô hình P/N AV150Z7T-N12-58P0
Kích thước đường chéo 15.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 720 ((RGB) ×1920 137PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 133.38 ((W) × 355.68 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 168.41 ((W) × 391.22 ((H) × 14.16 ((D) mm
Độ sáng 950 cd/m2 (Typ.)
Xem hướng Đối xứng
góc nhìn 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10)
Màu hỗ trợ 16.7M 70% NTSC
Trọng lượng 228g (tối đa.)
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Điều trị Chống vân tay, lớp phủ cứng (3H), chống phản xạ
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Thời gian phản ứng 30 (Typ.) ((Tr+Td)
Chế độ hoạt động ADS, thường là màu đen, truyền
Nguồn ánh sáng WLED [11S4P], W/O Driver
Được thiết kế cho Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô
Loại giao diện LVDS (2 ch, 8-bit)60 pin Connector
Cung cấp điện 3.3/6.3/-6.3/16.8/-11V (Loại) ((DVDD/VSP/VSN/VGH/VGL)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C
AV150Z7T-N12-58P0 Ứng dụng màn hình LCD
Trước khi mua, vui lòng làm quen với thủ tục tháo rời.
Về AV150Z7T-N12-58P0 LCD Panel và Dịch vụ của chúng tôi:
AV150Z7T-N12-58P0 màn hình LCD
AV150Z7T-N12-58P0 15.0 inch 720 * 1920 LCD màn hình bảng điều khiển 0
AV150Z7T-N12-58P0 Thông báo xuất xưởng LCD:
Thuế nhập khẩu, thuế và phí không bao gồm trong giá mặt hàng hoặc phí vận chuyển.
AV150Z7T-N12-58P0 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn là một công ty sản xuất hay thương mại?
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Hỏi: Làm thế nào nếu tôi không thể tìm thấy màn hình mà tôi cần trong danh sách của bạn?
Hỏi: Tại sao thời gian giao hàng cho đơn đặt hàng lớn là dài?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%