| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV150Z7M-N13-WDP0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AV150Z7M-N13-WDP0 15.0 inch 720*1920 màn hình LCD
AV150Z7M-N13-WDP0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AV150Z7M-N13-WDP0 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) ×1920 137PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 133.38 ((W) × 355.68 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 150.95 ((H) × 371.12 ((V) × 15.7 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 950 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [11S4P], W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 60 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| AV150Z7M-N13-WDP0 15.0 inch 720*1920 màn hình LCD | |
AV150Z7M-N13-WDP0 màn hình LCD
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của AV150Z7M-N13-WDP0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của AV150Z7M-N13-WDP0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? AV150Z7M-N13-WDP0 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá