| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV146FHM-N10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AV146FHM-N10 14.6 inch 1920 * 1080 màn hình LCD
AV146FHM-N10 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AV146FHM-N10 |
| Kích thước đường chéo | 14.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 150PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 323.136 ((W) × 181.764 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 336.249 ((W) ×198.46 ((H) ×12.92 ((D) mm |
| Độ sáng | 650 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | 8S6PWLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 703g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 60 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3/5.0V (Loại) ((VCC/AVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| AV146FHM-N10 14.6 inch 1920 * 1080 màn hình LCD | |
AV146FHM-N10 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của AV146FHM-N10?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của AV146FHM-N10?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? AV146FHM-N10 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá