| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM260WU1-SLA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM260WU1-SLA1 gốc trong kho 25.5 inch màn hình hiển thị LCD
LM260WU1-SLA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM260WU1-SLA1 |
| Kích thước đường chéo | 25.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 88PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 550.08 ((W) × 343.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 554.1 ((W) × 347.8 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 582 × 375,6 × 42,5 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 6.5/6.5 (Typ.) ((Tr/Td), 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 92%NTSC |
| Đèn hậu | 16 PCCCFL, 40K giờ, với Inverter |
| Vật thể | 3.52Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM260WU1-SLA1 gốc trong kho 25.5 inch màn hình hiển thị LCD | |
LM260WU1-SLA1 thanh toán màn hình LCD:
LM260WU1-SLA1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM260WU1-SLA1 màn hình LCD
LM260WU1-SLA1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM260WU1-SLA1 ?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiLM260WU1-SLA1Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM260WU1-SLA1 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá