| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV103Z7M-N13-3850 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
AV103Z7M-N13-3850 10.3 inch màn hình LCD màn hình hiển thị LCD MODULE
AV103Z7M-N13-3850 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AV103Z7M-N13-3850 |
| Kích thước đường chéo | 10.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 200PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 243.648 ((W) × 91.368 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 256.748 ((W) × 107.068 ((H) × 10.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 850 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (Min.) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 75% NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | HADS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 9S3P WLED, không có lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| AV103Z7M-N13-3850 10.3 inch màn hình LCD màn hình hiển thị LCD MODULE | |
AV103Z7M-N13-3850 màn hình LCD
![]()
AV103Z7M-N13-3850 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt AV103Z7M-N13-3850 Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá