| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV103Z7M-N1A-3850 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
AV103Z7M-N1A-3850 10.3 inch màn hình LCD
AV103Z7M-N1A-3850 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AV103Z7M-N1A-3850 |
| Kích thước đường chéo | 10.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 200PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 243.648 ((W) × 91.368 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 256.748 ((H) × 107.068 ((V) × 15.3 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống sáng, Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 850 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | HADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 88% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED [11S3P], 30K giờ, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 50 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| AV103Z7M-N1A-3850 10.3 inch màn hình LCD | |
AV103Z7M-N1A-3850 màn hình LCD
![]()
AV103Z7M-N1A-3850 LCD Panel FAQ:
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt AV103Z7M-N1A-3850 Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá