| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AV103Y0M-N13 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, MoneyGram |
AV103Y0M-N13 10.3 inch màn hình LCD màn hình hiển thị LCD MODULE
AV103Y0M-N13 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AV103Y0M-N13 |
| Kích thước đường chéo | 10.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 480 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 243.84 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 258.74 ((H) × 109.44 ((V) × 10.8 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | HADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 75% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [8S3P], W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, 40 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| AV103Y0M-N13 10.3 inch màn hình LCD màn hình hiển thị LCD MODULE | |
AV103Y0M-N13 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
AV103Y0M-N13 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng AV103Y0M-N13 Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá