| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM240WU6-SDA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM240WU6-SDA1 màn hình màn hình LCD màn hình LCD 24,0 inch
LM240WU6-SDA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM240WU6-SDA1 |
| Kích thước đường chéo | 24.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | 523.4 ((W) × 329.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 546.4 ((W) × 361.6 ((H) × 18.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 320 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 3.50/3.70Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H), Antireflection |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 6.5/7.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | WLED, 39K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn đường), 50 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM240WU6-SDA1 màn hình màn hình LCD màn hình LCD 24,0 inch | |
LM240WU6-SDA1 thanh toán màn hình LCD:
LM240WU6-SDA1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM240WU6-SDA1 màn hình LCD
LM240WU6-SDA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM240WU6-SDA1 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM240WU6-SDA1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM240WU6-SDA1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá