| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM240WU5-SLA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM240WU5-SLA1 Màn hình LCD IPS mới 24.0 inch 51 chân cho màn hình LG
LM240WU5-SLA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM240WU5-SLA1 |
| Kích thước đường chéo | 24.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | 522.4 ((W) × 328.0 ((H) mm |
| Khung (mm) | 546.4 × 352 × 48.9 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 6/6 (Typ.) ((Tr/Td), 6 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 100% Adobe RGB |
| Đèn hậu | RGB LED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 3.40/3.50Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 10-bit), Connector51 pin |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM240WU5-SLA1 Màn hình LCD IPS mới 24.0 inch 51 chân cho màn hình LG | |
LM240WU5-SLA1 thanh toán màn hình LCD:
LM240WU5-SLA1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM240WU5-SLA1 màn hình LCD
LM240WU5-SLA1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM240WU5-SLA1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM240WU5-SLA1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM240WU5-SLA1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá