| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM240WU4-SLB1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM240WU4-SLB1 24.0 inch CCFL LCD Module màn hình tinh thể lỏng mới
LM240WU4-SLB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM240WU4-SLB1 |
| Kích thước đường chéo | 24.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | 522.4 ((W) × 328.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 546.4 ((W) × 352 ((H) × 40.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6/7 (Typ.) ((Tr/Td), 6 (Typ.) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 98% Adobe RGB |
| Loại đèn | 7 PCCCFL, 40K giờ, với Inverter |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.74/2.88Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM240WU4-SLB1 24.0 inch CCFL LCD Module màn hình tinh thể lỏng mới | |
LM240WU4-SLB1 thanh toán màn hình LCD:
LM240WU4-SLB1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM240WU4-SLB1 màn hình LCD
LM240WU4-SLB1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM240WU4-SLB1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM240WU4-SLB1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM240WU4-SLB1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá