| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM240WU3-TLC1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM240WU3-TLC1 24.0 inch LCD Panel Module cho màn hình máy tính để bàn
LM240WU3-TLC1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM240WU3-TLC1 |
| Kích thước đường chéo | 24.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | 522.4 ((W) × 328.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 546.4 ((W) × 352 ((H) × 36.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 93%NTSC |
| Loại đèn | 6 PCCCFL, 40K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.48/2.60Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM240WU3-TLC1 24.0 inch LCD Panel Module cho màn hình máy tính để bàn | |
LM240WU3-TLC1 Chiếc màn hình LCD thanh toán:
LM240WU3-TLC1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM240WU3-TLC1 màn hình LCD
LM240WU3-TLC1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM240WU3-TLC1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM240WU3-TLC1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM240WU3-TLC1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM240WU3-TLC1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá