| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM240WU2-SLB4 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM240WU2-SLB4 24,0 inch 1920 * 1200 LCD Panel Module cho LG
LM240WU2-SLB4 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM240WU2-SLB4 |
| Kích thước đường chéo | 24.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | 523.4 ((W) × 329.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 546.4 ((H) × 350 ((V) × 29.4 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5.5/6.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL (14 PC), 50K giờ, Với Inverter |
| Trọng lượng | 2.65/2.80Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM240WU2-SLB4 24,0 inch 1920 * 1200 LCD Panel Module cho LG | |
LM240WU2-SLB4 thanh toán màn hình LCD:
LM240WU2-SLB4 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM240WU2-SLB4 màn hình LCD
LM240WU2-SLB4 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM240WU2-SLB4 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi lệnh của mình?em ofLG LM240WU2-SLB4?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LM240WU2-SLB4Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLM240WU2-SLB4 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá