| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM240WU2-SLB1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM240WU2-SLB1 màn hình LCD gốc Đối với iMAC A1225 24 thay thế màn hình
LM240WU2-SLB1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM240WU2-SLB1 |
| Kích thước đường chéo | 24.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | 523.4 ((W) × 329.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 546.4 ((H) × 350 ((V) × 29.4 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H), Antireflection |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5.5/6.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL (14 PC), 50K giờ, Với Inverter |
| Trọng lượng | 2.65Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM240WU2-SLB1 màn hình LCD gốc Đối với iMAC A1225 24 thay thế màn hình | |
LM240WU2-SLB1 thanh toán màn hình LCD:
LM240WU2-SLB1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM240WU2-SLB1 màn hình LCD
LM240WU2-SLB1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi không tìm thấy màn hình LCD tôi đang tìm kiếm trên trang web, tôi nên làm gì?
A: Bạn có thể cho chúng tôi một số hình ảnh, chúng tôi có rất nhiều LCD ra khỏi kệ.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuLM240WU2-SLB1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choLM240WU2-SLB1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM240WU2-SLB1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá