| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM240WU2-SLA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM240WU2-SLA1 24,0 inch 1920 * 1200 LCD Display Module cho màn hình máy tính để bàn
LM240WU2-SLA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG |
| Mô hình P/N | LM240WU2-SLA1 |
| Kích thước đường chéo | 24.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | 523.4 ((W) × 329.0 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 546.4 ((H) × 350 ((V) × 29.4 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 44%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5.5/6.5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL (14 PC), 50K giờ, Với Inverter |
| Trọng lượng | 2.75Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM240WU2-SLA1 24,0 inch 1920 * 1200 LCD Display Module cho màn hình máy tính để bàn | |
LM240WU2-SLA1 thanh toán màn hình LCD:
LM240WU2-SLA1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM240WU2-SLA1 màn hình LCD
LM240WU2-SLA1 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM240WU2-SLA1 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLG LM240WU2-SLA1 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM240WU2-SLA1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM240WU2-SLA1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá