| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM238WR1-SLA1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM238WR1-SLA1 3840 * 2160 23.8 inch TFT LCD mô-đun hiển thị
LM238WR1-SLA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM238WR1-SLA1 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 185PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | 530.2 ((W) × 299.6 ((H) mm |
| Khung (mm) | 545 × 323,4 × 16 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 14 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 99% Adobe RGB |
| Đèn hậu | GB-r LED, 30K giờ, Không có Driver |
| Vật thể | 2.36/2.48Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (8 ch, 10 bit), Connector174 pin |
| Cung cấp điện áp | 10.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM238WR1-SLA1 3840 * 2160 23.8 inch TFT LCD mô-đun hiển thị | |
LM238WR1-SLA1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM238WR1-SLA1 màn hình LCD
LM238WR1-SLA1 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLM238WR1-SLA1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM238WR1-SLA1 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LM238WR1-SLA1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLM238WR1-SLA1?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.via DHL,UPS,Fedex và EMS.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá