| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LM238WQ1-SSC1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM238WQ1-SSC1 23.8 inch 2560 * 1440 LCD Panel Module
LM238WQ1-SSC1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM238WQ1-SSC1 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 123PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 525.7 ((W) × 295.7 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 535 ((W) × 313 ((H) × 13,15 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.26Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 ch, 8-bit), 92 chân |
| Điện áp đầu vào | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM238WQ1-SSC1 23.8 inch 2560 * 1440 LCD Panel Module | |
LM238WQ1-SSC1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM238WQ1-SSC1 màn hình LCD
LM238WQ1-SSC1 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM238WQ1-SSC1 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM238WQ1-SSC1 ?
A: Dĩ nhiên rồi.!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM238WQ1-SSC1 ?
A: Đương nhiên rồi! Đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM238WQ1-SSC1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng.!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá