| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | AT101WSQ-N1A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
AT101WSQ-N1A 10,1 inch màn hình hiển thị LCD cho BOE
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | AT101WSQ-N1A |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 230.4 ((W) × 134.2 ((H) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | - |
| Khả năng truyền | 60,6% (Tập thể) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGBin-in 1 nguồn + 1 chip cổng |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| AT101WSQ-N1A 10,1 inch màn hình hiển thị LCD cho BOE | |
AT101WSQ-N1A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
AT101WSQ-N1A bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho AT101WSQ-N1A?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền hàng hóa của tôi không? bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn AT101WSQ-N1A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu AT101WSQ-N1A không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá